Shanghai JPS Medical Co., Ltd.

Eo Sterilization Chemical Manuniya Strip / Katin

Takaitaccen Bayani:

EO Sterilization Chemical Indicator Strip/Katin kayan aiki ne da ake amfani da shi don tabbatar da cewa abubuwa sun fallasa yadda yakamata ga iskar ethylene oxide (EO) yayin aikin haifuwa. Waɗannan alamun suna ba da tabbacin gani, sau da yawa ta hanyar canjin launi, yana nuna cewa an cika yanayin haifuwa.

Iyakar Amfani:Don nuni da saka idanu akan tasirin haifuwar EO. 

Amfani:Cire alamar daga takarda ta baya, manna ta zuwa fakitin abubuwa ko abubuwan da aka lalata sannan a saka su cikin dakin haifuwar EO. Launin lakabin ya juya shuɗi daga ja na farko bayan haifuwa na 3hours a ƙarƙashin maida hankali 600± 50ml/l, zazzabi 48ºC ~ 52ºC, zafi 65% ~ 80%, yana nuna abu ya haifuwa. 

Lura:Alamar kawai tana nuna ko abun ya kasance haifuwa ta hanyar EO, ​​ba a nuna girman haifuwa da tasiri ba. 

Ajiya:a cikin 15ºC ~ 30ºC, 50% danniya zafi, nesa da haske, gurɓatacce da samfuran sinadarai masu guba. 

Tabbatacce:Watanni 24 bayan samarwa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun bayanai

 

Bayanin da muke bayarwa shine kamar haka:

Abubuwa Canjin launi Shiryawa
EO nuna alama tsiri Ja zuwa kore 250pcs / akwatin, 10 kwalaye / kartani

Mabuɗin Siffofin

Alamar Sinadari:

l Ya ƙunshi sinadarai masu amsawa tare da iskar ethylene oxide, wanda ke haifar da canjin launi don siginar cewa tsarin haifuwa ya faru. 

Tabbatar da gani:

l Tsiri ko katin zai canza launi lokacin da aka fallasa shi ga iskar EO, ​​yana ba da alama nan da nan kuma bayyananne cewa an shigar da abubuwan zuwa tsarin haifuwa. 

Abu mai ɗorewa:

l An yi daga kayan da za su iya jure wa yanayin tsarin haifuwa na EO, ciki har da zazzabi da zafi. 

Sauƙin Amfani:

l Sauƙi don sanyawa a ciki ko akan fakiti, yana sauƙaƙa wa masu aiki don haɗa su cikin nauyin haifuwa.

Yadda Ake Amfani da EO Haɓakar Ma'anar Kemikal Tsari/Katin?

Wuri:

l Sanya tsiri mai nuna alama ko kati a cikin kunshin ko kwandon da ke buƙatar haifuwa, tabbatar da ganinsa don dubawa bayan aiwatarwa.

 

Tsarin Haifuwa:

l Sanya abubuwan da aka tattara, gami da mai nuna alama, cikin ɗakin haifuwa na EO. Tsarin haifuwa ya haɗa da fallasa ga iskar EO ƙarƙashin yanayin sarrafawa na zazzabi da zafi na ƙayyadadden lokaci.

 

Dubawa:

l Bayan sake zagayowar haifuwa ya cika, duba alamar sinadarai ko kati. Canjin launi a kan mai nuna alama yana tabbatar da cewa an fallasa abubuwan zuwa gas ɗin EO, yana nuna nasarar haifuwa.

Core Advatage

Madaidaicin Tabbaci

Yana ba da tabbataccen gani na gani na nasara ga yanayin haifuwar tururi, tabbatar da abubuwa sun cika ka'idojin haifuwa da ake buƙata.

Mai Tasiri

Hanya mai sauƙi da sauƙi don saka idanu da tasiri na tsarin haifuwa ba tare da buƙatar kayan aiki masu rikitarwa ba.

Ingantaccen Tsaro

Yana taimakawa tabbatar da cewa kayan aikin likita, na'urori, da sauran abubuwa ba su da lafiya, yana rage haɗarin kamuwa da cuta.

Aikace-aikace

Kayan aikin likitanci da hakori:

Ana amfani da shi don saka idanu akan haifuwa na kayan aikin tiyata, kayan aikin haƙori, da sauran na'urorin likitanci waɗanda ke kula da zafi da danshi. 

Kunshin Magunguna:

Yana tabbatar da cewa an haifuwar marufi na magunguna yadda ya kamata, tare da kiyaye haifuwar abinda ke ciki. 

Dakunan gwaje-gwaje:

Aiwatar a cikin dakunan gwaje-gwaje na asibiti da bincike don tabbatar da haifuwar kayan aiki, kayayyaki, da sauran kayan.

Yadda Ake Amfani da EO Sterilization Chemical Indicator Strip/Katin?

Wuri:

l Sanya tsiri mai nuna alama ko kati a cikin kunshin ko kwandon da ke buƙatar haifuwa, tabbatar da ganinsa don dubawa bayan aiwatarwa. 

Tsarin Haifuwa:

l Sanya abubuwan da aka tattara, gami da mai nuna alama, cikin ɗakin haifuwa na EO. Tsarin haifuwa ya haɗa da fallasa ga iskar EO ƙarƙashin yanayin sarrafawa na zazzabi da zafi na ƙayyadadden lokaci. 

Dubawa:

l Bayan sake zagayowar haifuwa ya cika, duba alamar sinadarai ko kati. Canjin launi a kan mai nuna alama yana tabbatar da cewa an fallasa abubuwan zuwa gas ɗin EO, yana nuna nasarar haifuwa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana