Kudin hannun jari Shanghai JPS Medical Co., Ltd.

Kayayyakin Samar da Kiwon Lafiyar Jiki

  • JPSE203 Hypodermic Needle Assembly Machine

    JPSE203 Hypodermic Needle Assembly Machine

    Babban Ma'aunin Fasaha 70000 inji mai kwakwalwa / sa'a Aikin Ma'aikaci 1 cubic a kowace awa Air Rating ≥0.6MPa Air Folw ≥300ml/min Girman 700x340x1600mm Weight 3000kg Power 380Vx5wx38K aiki 14Kw don aiki bayan rabin fasali Maimaita madafan hula, inganta ingancin samfur. Takaitaccen bayanin taɓawa na gani. Gano fiber na gani na allura mara kyau, sakawa ta atomatik na babban kube. Daidaitaccen tsarin servo, daidaitacce da saurin rarrabawa...
  • JPSE204 Spike Needle Assembly Machine

    JPSE204 Spike Needle Assembly Machine

    Babban Ma'aunin Fasaha Features Abubuwan da aka gyara na lantarki da abubuwan pneumatic duk ana shigo da su, sassan da ke hulɗa da samfurin an yi su ne da bakin karfe da gami da aluminium, kuma ana kula da sauran sassan da lalata. Allurar karu mai zafi da aka taru tare da membrane tace, rami na ciki tare da jiyya na cirewa na electrostatic da tsaftacewa na warware kura a cikin hadawar wucin gadi. Yana ɗaukar membrane mai naushi mai ɗaukuwa. Tsarin yana da sauƙi kuma mai ƙarfi ...
  • JPSE213 Inkjet Printer

    JPSE213 Inkjet Printer

    Fasaloli Ana amfani da wannan na'urar don ci gaba da buga lambar batch ɗin tawada ta yanar gizo da sauran bayanan samarwa masu sauƙi akan takarda blister, kuma tana iya daidaita abun cikin bugu a kowane lokaci, dacewa da buƙatun samarwa daban-daban. Kayan aiki yana da abũbuwan amfãni daga ƙananan ƙananan, aiki mai sauƙi, sakamako mai kyau na bugu, kulawa mai dacewa, ƙananan farashi na kayan aiki, ingantaccen samarwa da kuma babban digiri na atomatik.
  • JPSE212 Allura Auto Loader

    JPSE212 Allura Auto Loader

    Fasaloli Na'urori biyu na sama ana shigar dasu akan injin marufi kuma ana amfani dasu tare da injin marufi. Sun dace da fitarwa ta atomatik na sirinji da alluran allura, kuma suna iya daidai sanya sirinji da alluran allura su fada cikin blistercavity ta hannu na injin marufi ta atomatik, tare da ingantaccen samarwa, aiki mai sauƙi da dacewa da kwanciyar hankali.
  • JPSE211 Syring Auto Loader

    JPSE211 Syring Auto Loader

    Fasaloli Na'urori biyu na sama ana shigar dasu akan injin marufi kuma ana amfani dasu tare da injin marufi. Sun dace da fitarwa ta atomatik na sirinji da alluran allura, kuma suna iya daidai sanya sirinji da alluran allura su fada cikin blistercavity ta hannu na injin marufi ta atomatik, tare da ingantaccen samarwa, aiki mai sauƙi da dacewa da kwanciyar hankali.
  • JPSE210 blister Packing Machine

    JPSE210 blister Packing Machine

    Siffofin Wannan na'urar ta dace da fim ɗin filastik don PP / PE ko PA / PE na takarda da filastik filastik ko marufi na fim. Ana iya ɗaukar wannan kayan aikin don ɗaukar samfuran likitancin da za'a iya zubar da su kamar sirinji, saitin jiko da sauran kayan aikin likita. Hakanan za'a iya amfani da shi zuwa kowane masana'antar da ke buƙatar fakiti-roba ko filastik-roba.